Thời gian hiện tại tại Highland Mills, Hoa Kỳ

Cờ Hoa Kỳ

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Highland Mills, Georgia, Hoa Kỳ, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

 

Đồng hồ trực tuyến — Highland Mills, Hoa Kỳ

Đồng hồ trực tuyến — Highland Mills

America/New_York

Đồng hồ trực tuyến — Highland Mills

Highland Mills so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Highland Mills
00:00:00
America/New_York · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Highland Mills Buổi tối
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Có thể phù hợp
Hiện là 00:00 tại Highland Mills, Buổi tối.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Highland Mills
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Highland Mills
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Highland Mills Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Highland Mills
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Sau 116 ngày — đồng hồ chuyển tiến 1 giờ
Chủ Nhật, 26 tháng 4, 1970 · 01:59 → 03:01 · Độ lệch mới: UTC−4

Giờ hành chính và chênh lệch thời gian: Highland Mills

Sử dụng công cụ chuyển đổi thời gian để lên kế hoạch cuộc gọi, cuộc họp và giờ làm việc giữa vị trí của bạn và Highland Mills, Hoa Kỳ. Tính toán thời gian sử dụng múi giờ America/New_York và tự động điều chỉnh theo giờ mùa hè khi áp dụng.

Mặt trời mọc và lặn tại Highland Mills

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 13 giờ 47 phút 48 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−90 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 14 giờ 21 phút 26 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 9 giờ 56 phút 58 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 67° ĐĐB ↓ 292° TTB
Giờ vàng
06:49–07:24 / 20:02–20:37
Giờ xanh
06:22–06:32 / 20:53–21:04
Cung hoàng đạo
Sư Tử

Mặt trăng

Pha: Trăng khuyết sau rằm

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 107° ĐĐN ↓ 263° T
Độ chiếu sáng
96%
Chòm sao
Song Ngư
Tuổi
16.7 ng
Khoảng cách
393.438 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Highland Mills

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Highland Mills

Đang áp dụng — EDT

Lần đổi giờ tiếp theo tại Highland Mills

Cần điều chỉnh sau 93 ngày nữa thêm 1 giờ lùi.

05:00

DST bắt đầu

Giờ mùa hè bắt đầu



07:00 08:00 (+1 giờ tiến)

DST kết thúc

Giờ tiêu chuẩn bắt đầu



06:00 05:00 (−1 giờ lùi)

Giới thiệu về Highland Mills, Hoa Kỳ

33.2779, -84.2827

Bản đồ

Highland Mills là một trong các thành phố của Hoa Kỳ, nằm ở Bắc Mỹ. Dân số của Highland Mills là 0 người.

Châu lục Bắc Mỹ
Quốc gia Hoa Kỳ
Thành phố Highland Mills
ISO US / USA
Dân số 0
TLD .us
Tiền tệ USD — Dollar
Tọa độ 33.2779, -84.2827

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Hoa Kỳ

20 / 20
Thành phố Thời gian
Austin America/Chicago (—)
Brooklyn America/New_York (—)
Charlotte America/New_York (—)
Chicago America/Chicago (—)
Columbus America/New_York (—)
Dallas America/Chicago (—)
Fort Worth America/Chicago (—)
Houston America/Chicago (—)
Indianapolis America/Indiana/Indianapolis (—)
Jacksonville America/New_York (—)
Los Angeles America/Los_Angeles (—)
Manhattan America/New_York (—)
Philadelphia America/New_York (—)
Phoenix America/Phoenix (—)
Queens County America/New_York (—)
San Antonio America/Chicago (—)
San Diego America/Los_Angeles (—)
San Jose America/Los_Angeles (—)
Thành phố New York America/New_York (—)
The Bronx America/New_York (—)

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Hoa Kỳ

20 / 20
Thành phố Thời gian
Baltimore America/New_York (—)
Charlotte America/New_York (—)
Colorado Springs America/Denver (—)
Columbus America/New_York (—)
Detroit America/Detroit (—)
El Paso America/Denver (—)
Fresno America/Los_Angeles (—)
Houston America/Chicago (—)
Long Beach America/Los_Angeles (—)
Los Angeles America/Los_Angeles (—)
Louisville America/Kentucky/Louisville (—)
Manhattan America/New_York (—)
Memphis America/Chicago (—)
Oklahoma City America/Chicago (—)
Omaha America/Chicago (—)
Portland America/Los_Angeles (—)
Queens County America/New_York (—)
Staten Island America/New_York (—)
Thành phố New York America/New_York (—)
The Bronx America/New_York (—)

Thành phố cùng múi giờ

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở Highland Mills?

Giờ địa phương hiện tại ở Highland Mills là —.

Highland Mills thuộc múi giờ nào?

Highland Mills sử dụng múi giờ America/New_York.

Khi nào DST bắt đầu tại Highland Mills?

Giờ mùa hè ở Highland Mills bắt đầu vào 8 tháng 3, 2026.

Khi nào DST kết thúc tại Highland Mills?

Giờ mùa hè ở Highland Mills kết thúc vào 1 tháng 11, 2026.