Thời gian hiện tại tại Calkiní Municipality, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

Cờ Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Calkiní Municipality, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô), bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Calkiní Municipality, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô) Vùng hành chính

Đồng hồ trực tuyến — Calkiní Municipality

Đồng hồ trực tuyến — Calkiní Municipality

America/Merida

Đồng hồ trực tuyến — Calkiní Municipality

Calkiní Municipality so với giờ của bạn

Không phát hiện
Chọn múi giờ của bạn để so sánh với Calkiní Municipality
Đang phát hiện múi giờ của bạn và so sánh với Calkiní Municipality.
Calkiní Municipality
00:00:00
America/Merida · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch —
Quan hệ ngày —
Trạng thái tại Calkiní Municipality —
Vị trí được phát hiện của bạn Đang phát hiện...
Nguồn phát hiện —

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng hồ
—
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Calkiní Municipality
–
Giờ làm việc của bạn
–
00 04 08 12 16 20
Calkiní Municipality
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Calkiní Municipality Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Calkiní Municipality
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Calkiní Municipality

Business hours and time difference: Calkiní Municipality

Use the time converter to plan calls, meetings, and working hours between your location and Calkiní Municipality, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô). Time calculations use the America/Merida time zone and automatically adjust for daylight saving time when applicable.

Mặt trời mọc và lặn tại Calkiní Municipality

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 11 giờ 31 phút 9 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−64 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 13 giờ 22 phút 7 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 10 giờ 53 phút 52 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 102° ĐĐN ↓ 257° TTN
Giờ vàng
05:58–06:28 / 16:59–17:29
Giờ xanh
05:35–05:44 / 17:43–17:52
Cung hoàng đạo
Bọ Cạp

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 87° Đ ↓ 283° TTB
Độ chiếu sáng
97%
Chòm sao
Bạch Dương
Tuổi
13.2 ng
Khoảng cách
374.827 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Calkiní Municipality

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Calkiní Municipality

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại Calkiní Municipality, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
America/Merida

Giới thiệu về Calkiní Municipality

20.3858, -89.9876

Bản đồ

Calkiní Municipality is a region of Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô), located in Bắc Mỹ. The population of Calkiní Municipality is 49.850 people.

Châu lục Bắc Mỹ
Quốc gia Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)
Vùng Calkiní Municipality
Largest city Calkiní
ISO MX / MEX
Dân số 49.850
TLD .mx
Tiền tệ MXN — Peso
Tọa độ 20.3858, -89.9876

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Calkiní Municipality

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Anexo San Mateo America/Merida (—)—
Bacabchén America/Merida (—)—
Bécal America/Merida (—)—
Calkiní America/Merida (—)—
Concepción America/Merida (—)—
Dzitbalché America/Merida (—)—
Isla Arena America/Merida (—)—
La Fátima (Cocbilín) America/Merida (—)—
Nunkiní America/Merida (—)—
Pucnachén America/Merida (—)—
San Agustín Chunhuás America/Merida (—)—
San Antonio Sahcabchén America/Merida (—)—
San Nicolás America/Merida (—)—
Santa Cruz Ex-Hacienda America/Merida (—)—
Santa Cruz Pueblo America/Merida (—)—
Santa María America/Merida (—)—
Tankuché America/Merida (—)—
Tepakán America/Merida (—)—
Xkakoch America/Merida (—)—
Yaxhaltún America/Merida (—)—

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Calkiní Municipality

8 / 8
Thành phố ▲Thời gian
Colonia Coca-Cola America/Merida (—)—
El Buen Pastor America/Merida (—)—
El Gran Poder America/Merida (—)—
Frente Chucsay America/Merida (—)—
Las Almendras America/Merida (—)—
Mayaka'an America/Merida (—)—
San Juan America/Merida (—)—
Santa Fe America/Merida (—)—

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Ciudad de Mexico America/Mexico_City (—)—
Ciudad López Mateos America/Mexico_City (—)—
Cuauhtémoc America/Mexico_City (—)—
Durango America/Monterrey (—)—
Ecatepec de Morelos America/Mexico_City (—)—
Ensenada America/Tijuana (—)—
Guadalajara America/Mexico_City (—)—
Guadalupe America/Monterrey (—)—
Hermosillo America/Hermosillo (—)—
Heroica Matamoros America/Matamoros (—)—
Iztapalapa America/Mexico_City (—)—
Mérida America/Merida (—)—
Monterrey America/Monterrey (—)—
Naucalpan America/Mexico_City (—)—
Querétaro City America/Mexico_City (—)—
San Luis Potosí City America/Monterrey (—)—
Tlalnepantla America/Mexico_City (—)—
Tlaquepaque America/Mexico_City (—)—
Toluca America/Mexico_City (—)—
Xochimilco America/Mexico_City (—)—

Các quận và hạt của Campeche

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở Calkiní Municipality?

Giờ địa phương hiện tại ở Calkiní Municipality là —.

Calkiní Municipality thuộc múi giờ nào?

Calkiní Municipality sử dụng múi giờ America/Merida.

Khi nào DST bắt đầu tại Calkiní Municipality?

Calkiní Municipality không áp dụng giờ mùa hè.

Khi nào DST kết thúc tại Calkiní Municipality?

Calkiní Municipality không áp dụng giờ mùa hè.

What country does Calkiní Municipality belong to?

Calkiní Municipality is a region of Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô).

What is the population of Calkiní Municipality?

The population of Calkiní Municipality is 49.850 people.

Các tên thay thế của Calkiní Municipality là gì?

Calkiní Municipality còn được gọi là: Calkiní Municipality.

Thời gian hiện tại tại Calkiní Municipality, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)