Thời gian hiện tại tại El Vadito, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

Cờ Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại El Vadito, Sonora, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô), bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

 

Đồng hồ trực tuyến — El Vadito, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

Đồng hồ trực tuyến — El Vadito

America/Hermosillo

Đồng hồ trực tuyến — El Vadito

El Vadito so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
El Vadito
00:00:00
America/Hermosillo · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại El Vadito Giờ làm việc
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Thời điểm tốt để gọi
Hiện là 00:00 tại El Vadito, Giờ làm việc.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của El Vadito
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
El Vadito
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của El Vadito Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại El Vadito
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho El Vadito

Giờ hành chính và chênh lệch thời gian: El Vadito

Sử dụng công cụ chuyển đổi thời gian để lên kế hoạch cuộc gọi, cuộc họp và giờ làm việc giữa vị trí của bạn và El Vadito, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô). Tính toán thời gian sử dụng múi giờ America/Hermosillo và tự động điều chỉnh theo giờ mùa hè khi áp dụng.

Mặt trời mọc và lặn tại El Vadito

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 13 giờ 37 phút 15 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−83 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 14 giờ 9 phút 16 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 10 giờ 8 phút 32 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 68° ĐĐB ↓ 291° TTB
Giờ vàng
05:39–06:13 / 18:43–19:17
Giờ xanh
05:13–05:23 / 19:33–19:43
Cung hoàng đạo
Sư Tử

Mặt trăng

Pha: Trăng khuyết sau rằm

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 99° Đ ↓ 272° T
Độ chiếu sáng
90%
Chòm sao
Song Ngư
Tuổi
17.8 ng
Khoảng cách
389.599 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại El Vadito

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại El Vadito

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại El Vadito, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
America/Hermosillo

Giới thiệu về El Vadito, Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

30.9168, -110.6093

Bản đồ

El Vadito là một trong các thành phố của Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô), nằm ở Bắc Mỹ. Dân số của El Vadito là 0 người.

Châu lục Bắc Mỹ
Quốc gia Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)
Thành phố El Vadito
ISO MX / MEX
Dân số 0
TLD .mx
Tiền tệ MXN — Peso
Tọa độ 30.9168, -110.6093

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

20 / 20
Thành phố Thời gian
Cancún America/Cancun (—)
Chihuahua City America/Chihuahua (—)
Ciudad de Mexico America/Mexico_City (—)
Ciudad Juárez America/Ciudad_Juarez (—)
Ciudad Nezahualcoyotl America/Mexico_City (—)
Culiacán America/Mazatlan (—)
Ecatepec de Morelos America/Mexico_City (—)
Guadalajara America/Mexico_City (—)
Gustavo Adolfo Madero America/Mexico_City (—)
Hermosillo America/Hermosillo (—)
Iztapalapa America/Mexico_City (—)
León America/Mexico_City (—)
Mérida America/Merida (—)
Mexicali America/Tijuana (—)
Monterrey America/Monterrey (—)
Naucalpan America/Mexico_City (—)
Puebla City America/Mexico_City (—)
Querétaro City America/Mexico_City (—)
Tijuana America/Tijuana (—)
Zapopan America/Mexico_City (—)

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Mễ Tây Cơ (Mê-hi-cô)

20 / 20
Thành phố Thời gian
Aguascalientes America/Mexico_City (—)
Apodaca America/Monterrey (—)
Chihuahua City America/Chihuahua (—)
Ciudad Juárez America/Ciudad_Juarez (—)
Ciudad López Mateos America/Mexico_City (—)
Ciudad Nezahualcoyotl America/Mexico_City (—)
Cuauhtémoc America/Mexico_City (—)
Cuautitlán Izcalli America/Mexico_City (—)
Culiacán America/Mazatlan (—)
Durango America/Monterrey (—)
Gustavo Adolfo Madero America/Mexico_City (—)
Heroica Matamoros America/Matamoros (—)
Mérida America/Merida (—)
Morelia America/Mexico_City (—)
Naucalpan America/Mexico_City (—)
Ojo de Agua America/Mexico_City (—)
Puebla City America/Mexico_City (—)
Reynosa America/Matamoros (—)
Saltillo America/Monterrey (—)
Tijuana America/Tijuana (—)

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở El Vadito?

Giờ địa phương hiện tại ở El Vadito là —.

El Vadito thuộc múi giờ nào?

El Vadito sử dụng múi giờ America/Hermosillo.

Khi nào DST bắt đầu tại El Vadito?

El Vadito không áp dụng giờ mùa hè.

Khi nào DST kết thúc tại El Vadito?

El Vadito không áp dụng giờ mùa hè.

Các tên thay thế của El Vadito là gì?

El Vadito còn được gọi là: El Vadito.