Thời gian hiện tại tại Municipality of Barilović, Croatia

Cờ Croatia

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Municipality of Barilović, Croatia, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Municipality of Barilović, Croatia Vùng hành chính

Đồng hồ trực tuyến — Municipality of Barilović

Đồng hồ trực tuyến — Municipality of Barilović

Europe/Zagreb

Đồng hồ trực tuyến — Municipality of Barilović

Municipality of Barilović so với giờ của bạn

Không phát hiện
Chọn múi giờ của bạn để so sánh với Municipality of Barilović
Đang phát hiện múi giờ của bạn và so sánh với Municipality of Barilović.
Municipality of Barilović
00:00:00
Europe/Zagreb · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch —
Quan hệ ngày —
Trạng thái tại Municipality of Barilović —
Vị trí được phát hiện của bạn Đang phát hiện...
Nguồn phát hiện —

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng hồ
—
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Municipality of Barilović
–
Giờ làm việc của bạn
–
00 04 08 12 16 20
Municipality of Barilović
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Municipality of Barilović Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Municipality of Barilović
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Municipality of Barilović

Business hours and time difference: Municipality of Barilović

Use the time converter to plan calls, meetings, and working hours between your location and Municipality of Barilović, Croatia. Time calculations use the Europe/Zagreb time zone and automatically adjust for daylight saving time when applicable.

Mặt trời mọc và lặn tại Municipality of Barilović

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 10 giờ 28 phút 45 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−178 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 15 giờ 40 phút 11 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 8 giờ 43 phút 6 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 106° ĐĐN ↓ 253° TTN
Giờ vàng
06:27–07:08 / 16:14–16:55
Giờ xanh
05:56–06:08 / 17:14–17:26
Cung hoàng đạo
Bọ Cạp

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 80° Đ ↓ 295° TTB
Độ chiếu sáng
99%
Chòm sao
Bạch Dương
Tuổi
14.0 ng
Khoảng cách
371.608 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Municipality of Barilović

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Municipality of Barilović

Không áp dụng — GMT+1

DST bắt đầu

Giờ mùa hè bắt đầu



02:00 03:00 (+1 giờ tiến)

DST kết thúc

Giờ tiêu chuẩn bắt đầu



03:00 02:00 (−1 giờ lùi)

Giới thiệu về Municipality of Barilović

45.3824, 15.5494

Bản đồ

Municipality of Barilović is a region of Croatia, located in Châu Âu. The population of Municipality of Barilović is 2.673 people.

Châu lục Châu Âu
Quốc gia Croatia
Vùng Municipality of Barilović
Largest city Belajske Poljice
ISO HR / HRV
Dân số 2.673
TLD .hr
Tiền tệ EUR — Euro
Tọa độ 45.3824, 15.5494

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Municipality of Barilović

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Banjsko Selo Europe/Zagreb (—)—
Barilović Europe/Zagreb (—)—
Belaj Europe/Zagreb (—)—
Belajske Poljice Europe/Zagreb (—)—
Belajski Malinci Europe/Zagreb (—)—
Carevo Selo Europe/Zagreb (—)—
Cerovac Barilovički Europe/Zagreb (—)—
Donji Velemerić Europe/Zagreb (—)—
Gornji Velemerić Europe/Zagreb (—)—
Koranski Brijeg Europe/Zagreb (—)—
Kosijersko Selo Europe/Zagreb (—)—
Križ Koranski Europe/Zagreb (—)—
Leskovac Barilovički Europe/Zagreb (—)—
Lučica Europe/Zagreb (—)—
Mali Kozinac Europe/Zagreb (—)—
Podvožić Europe/Zagreb (—)—
Šćulac Europe/Zagreb (—)—
Siča Europe/Zagreb (—)—
Vijenac Barilovićki Europe/Zagreb (—)—
Žabljak Europe/Zagreb (—)—

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Municipality of Barilović

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Donja Perjasica Europe/Zagreb (—)—
Donji Skrad Europe/Zagreb (—)—
Gaćeško Selo Europe/Zagreb (—)—
Kestenak Europe/Zagreb (—)—
Koranska Strana Europe/Zagreb (—)—
Koransko Selo Europe/Zagreb (—)—
Mala Kosa Europe/Zagreb (—)—
Marlovac Europe/Zagreb (—)—
Maurovići Europe/Zagreb (—)—
Miloševac Europe/Zagreb (—)—
Mrežnica Europe/Zagreb (—)—
Orijevac Europe/Zagreb (—)—
Perjasica Europe/Zagreb (—)—
Ponorac Perjasički Europe/Zagreb (—)—
Srednji Poloj Europe/Zagreb (—)—
Štirkovac Europe/Zagreb (—)—
Svojić Europe/Zagreb (—)—
Točak Perjasički Europe/Zagreb (—)—
Veliki Kozinac Europe/Zagreb (—)—
Zinajevac Europe/Zagreb (—)—

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Croatia

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Dugo Selo Europe/Zagreb (—)—
Ivanić-Grad Europe/Zagreb (—)—
Karlovac Europe/Zagreb (—)—
Kaštel Stari Europe/Zagreb (—)—
Knin Europe/Zagreb (—)—
Metković Europe/Zagreb (—)—
Nova Gradiška Europe/Zagreb (—)—
Osijek Europe/Zagreb (—)—
Podstrana Europe/Zagreb (—)—
Požega Europe/Zagreb (—)—
Šibenik Europe/Zagreb (—)—
Sinj Europe/Zagreb (—)—
Sisak Europe/Zagreb (—)—
Slatina Europe/Zagreb (—)—
Slavonski Brod Europe/Zagreb (—)—
Trogir Europe/Zagreb (—)—
Umag Europe/Zagreb (—)—
Velika Gorica Europe/Zagreb (—)—
Zagreb Europe/Zagreb (—)—
Županja Europe/Zagreb (—)—

Các quận và hạt của Karlovac

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở Municipality of Barilović?

Giờ địa phương hiện tại ở Municipality of Barilović là —.

Municipality of Barilović thuộc múi giờ nào?

Municipality of Barilović sử dụng múi giờ Europe/Zagreb.

Khi nào DST bắt đầu tại Municipality of Barilović?

Giờ mùa hè ở Municipality of Barilović bắt đầu vào 29 tháng 3, 2026.

Khi nào DST kết thúc tại Municipality of Barilović?

Giờ mùa hè ở Municipality of Barilović kết thúc vào 25 tháng 10, 2026.

What country does Municipality of Barilović belong to?

Municipality of Barilović is a region of Croatia.

What is the population of Municipality of Barilović?

The population of Municipality of Barilović is 2.673 people.

Các tên thay thế của Municipality of Barilović là gì?

Municipality of Barilović còn được gọi là: Općina Barilović, Barilović, Municipality of Barilović.

Thời gian hiện tại tại Municipality of Barilović, Croatia