Thời gian hiện tại tại Landsberg-Lech Air Base, Đức

Cờ Đức

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Landsberg-Lech Air Base, Đức, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Đồng hồ trực tuyến — Landsberg-Lech Air Base

Đồng hồ trực tuyến — Landsberg-Lech Air Base

Europe/Berlin

Đồng hồ trực tuyến — Landsberg-Lech Air Base

Landsberg-Lech Air Base so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Landsberg-Lech Air Base
--:--:--
Europe/Berlin · UTC
Giờ của bạn
--:--:--
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Landsberg-Lech Air Base Ban đêm
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Không phải thời điểm tốt để gọi
Hiện là --:-- tại Landsberg-Lech Air Base, Ban đêm.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Landsberg-Lech Air Base
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Landsberg-Lech Air Base
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Landsberg-Lech Air Base Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Landsberg-Lech Air Base
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Landsberg-Lech Air Base

Mặt trời mọc và lặn tại Landsberg-Lech Air Base

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 16 giờ 39 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−39 giây
Longest day
21 tháng 6, 2026 — 16 giờ 3 phút 27 giây
Shortest day
21 tháng 12, 2026 — 8 giờ 21 phút 37 giây
Sun azimuth
↑ 53° NE ↓ 307° NW
Golden hour
05:19–06:08 / 20:31–21:20
Blue hour
04:38–04:54 / 21:44–22:01
Zodiac sign
Cự Giải

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Moon azimuth
↑ 135° SE ↓ 227° SW
Độ chiếu sáng
100%
Constellation
Ma Kết
Tuổi
14.2 ng
Khoảng cách
405.810 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Landsberg-Lech Air Base

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Landsberg-Lech Air Base

Đang áp dụng — GMT+2

Lần đổi giờ tiếp theo tại Landsberg-Lech Air Base

Cần điều chỉnh sau 118 ngày nữa thêm 1 giờ lùi.

00:00

DST bắt đầu

Giờ mùa hè bắt đầu



01:00 02:00 (+1 giờ tiến)

DST kết thúc

Giờ tiêu chuẩn bắt đầu



01:00 00:00 (−1 giờ lùi)

Bản đồ Landsberg-Lech Air Base

48.0667, 10.9000

Bản đồ
Châu lục Châu Âu
Quốc gia Đức
Địa điểm Landsberg-Lech Air Base
ISO DE / DEU
Dân số 0
TLD .de
Tiền tệ EUR — Euro
Tọa độ 48.0667, 10.9000

Sân bay gần Landsberg-Lech Air Base

Thành phố gần Landsberg-Lech Air Base

Sân bay

Câu hỏi thường gặp

Landsberg-Lech Air Base ở đâu?

Landsberg-Lech Air Base nằm ở Đức tại tọa độ 48.0667, 10.9000.

Landsberg-Lech Air Base thuộc quốc gia nào?

Landsberg-Lech Air Base ở Đức.

Giờ địa phương tại Landsberg-Lech Air Base là mấy giờ?

Giờ địa phương hiện tại tại Landsberg-Lech Air Base được hiển thị trên đồng hồ ở trên.

Múi giờ nào được sử dụng tại Landsberg-Lech Air Base?

Landsberg-Lech Air Base sử dụng múi giờ Europe/Berlin.

Tọa độ của Landsberg-Lech Air Base là gì?

Tọa độ của Landsberg-Lech Air Base là 48.0667, 10.9000.

Những thành phố nào gần Landsberg-Lech Air Base?

Các thành phố gần Landsberg-Lech Air Base gồm: Penzing, Landsberg am Lech, Reisch, Untermühlhausen, Spötting.

Có sân bay nào khác gần Landsberg-Lech Air Base không?

Có, các sân bay gần Landsberg-Lech Air Base gồm: Landsberg-Lech Air Base, Lechfeld Air Base, Schwabmünchen, Jesenwang, Bad Wörishofen-Nord.

Hôm nay mặt trời mọc và lặn lúc mấy giờ tại Landsberg-Lech Air Base?

Thời gian mặt trời mọc và lặn cho Landsberg-Lech Air Base được hiển thị trong phần Mặt trời & Mặt trăng ở trên.