Thời gian hiện tại tại Gema Airstrip, Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea)

Cờ Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea)

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Gema Airstrip, Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea), bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

 

Đồng hồ trực tuyến — Gema Airstrip

Đồng hồ trực tuyến — Gema Airstrip

Pacific/Port_Moresby

Đồng hồ trực tuyến — Gema Airstrip

Gema Airstrip so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Gema Airstrip
00:00:00
Pacific/Port_Moresby · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Gema Airstrip Giờ làm việc
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Thời điểm tốt để gọi
Hiện là 00:00 tại Gema Airstrip, Giờ làm việc.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Gema Airstrip
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Gema Airstrip
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Gema Airstrip Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Gema Airstrip
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Gema Airstrip

Mặt trời mọc và lặn tại Gema Airstrip

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 11 giờ 57 phút 15 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
+20 giây
Ngày dài nhất
22 tháng 12, 2026 — 12 giờ 31 phút 16 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 6, 2026 — 11 giờ 43 phút 41 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 80° Đ ↓ 280° T
Giờ vàng
06:19–06:47 / 17:48–18:16
Giờ xanh
05:58–06:06 / 18:29–18:38
Cung hoàng đạo
Xử Nữ

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 104° ĐĐN ↓ 265° T
Độ chiếu sáng
100%
Chòm sao
Song Ngư
Tuổi
14.7 ng
Khoảng cách
390.736 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Gema Airstrip

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Gema Airstrip

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại Gema Airstrip, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
Pacific/Port_Moresby

Bản đồ Gema Airstrip

-6.8031, 145.7759

Bản đồ
Châu lục Châu Đại Dương
Quốc gia Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea)
Địa điểm Gema Airstrip
ISO PG
Dân số 0
Tọa độ -6.8031, 145.7759

Sân bay gần Gema Airstrip

Thành phố gần Gema Airstrip

Sân bay

Câu hỏi thường gặp

Gema Airstrip ở đâu?

Gema Airstrip nằm ở Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea) tại tọa độ -6.8031, 145.7759.

Gema Airstrip thuộc quốc gia nào?

Gema Airstrip ở Pa-pua Niu Ghi-nê (Papua New Guinea).

Giờ địa phương tại Gema Airstrip là mấy giờ?

Giờ địa phương hiện tại tại Gema Airstrip được hiển thị trên đồng hồ ở trên.

Múi giờ nào được sử dụng tại Gema Airstrip?

Gema Airstrip sử dụng múi giờ Pacific/Port_Moresby.

Tọa độ của Gema Airstrip là gì?

Tọa độ của Gema Airstrip là -6.8031, 145.7759.

Những thành phố nào gần Gema Airstrip?

Các thành phố gần Gema Airstrip gồm: Niri, Pinji, Koinjinaba, Whialinkwa, Sipumamu.

Có sân bay nào khác gần Gema Airstrip không?

Có, các sân bay gần Gema Airstrip gồm: Gema Airstrip, Simogu Airstrip, Wuyabo Airstrip, Wonenara Airport, Norambi Airstrip.

Hôm nay mặt trời mọc và lặn lúc mấy giờ tại Gema Airstrip?

Thời gian mặt trời mọc và lặn cho Gema Airstrip được hiển thị trong phần Mặt trời & Mặt trăng ở trên.