Thời gian hiện tại tại Tỉnh Ouham, Cộng hòa Trung Phi

Cờ Cộng hòa Trung Phi

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Tỉnh Ouham, Cộng hòa Trung Phi, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Tỉnh Ouham, Cộng hòa Trung Phi Vùng hành chính

Đồng hồ trực tuyến — Tỉnh Ouham

Đồng hồ trực tuyến — Tỉnh Ouham

Africa/Bangui

Đồng hồ trực tuyến — Tỉnh Ouham

Tỉnh Ouham so với giờ của bạn

Không phát hiện
Chọn múi giờ của bạn để so sánh với Tỉnh Ouham
Đang phát hiện múi giờ của bạn và so sánh với Tỉnh Ouham.
Tỉnh Ouham
00:00:00
Africa/Bangui · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch —
Quan hệ ngày —
Trạng thái tại Tỉnh Ouham —
Vị trí được phát hiện của bạn Đang phát hiện...
Nguồn phát hiện —

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng hồ
—
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Tỉnh Ouham
–
Giờ làm việc của bạn
–
00 04 08 12 16 20
Tỉnh Ouham
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Tỉnh Ouham Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Tỉnh Ouham
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Tỉnh Ouham

Business hours and time difference: Tỉnh Ouham

Use the time converter to plan calls, meetings, and working hours between your location and Tỉnh Ouham, Cộng hòa Trung Phi. Time calculations use the Africa/Bangui time zone and automatically adjust for daylight saving time when applicable.

Mặt trời mọc và lặn tại Tỉnh Ouham

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 11 giờ 55 phút 11 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−19 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 12 giờ 30 phút 44 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 11 giờ 44 phút 13 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 102° ĐĐN ↓ 258° TTN
Giờ vàng
05:37–06:05 / 17:04–17:32
Giờ xanh
05:15–05:24 / 17:45–17:53
Cung hoàng đạo
Bọ Cạp

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 82° Đ ↓ 287° TTB
Độ chiếu sáng
99%
Chòm sao
Bạch Dương
Tuổi
14.0 ng
Khoảng cách
371.608 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Tỉnh Ouham

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Tỉnh Ouham

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại Tỉnh Ouham, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
Africa/Bangui

Giới thiệu về Tỉnh Ouham

6.6887, 17.2988

Bản đồ

Tỉnh Ouham is a region of Cộng hòa Trung Phi, located in Châu Phi. The population of Tỉnh Ouham is 369.220 people.

Châu lục Châu Phi
Quốc gia Cộng hòa Trung Phi
Vùng Tỉnh Ouham
Largest city Bossangoa
ISO CF / CAF
Dân số 369.220
TLD .cf
Tiền tệ XAF — Franc
Tọa độ 6.6887, 17.2988

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Tỉnh Ouham

2 / 2
Thành phố ▲Thời gian
Bossangoa Africa/Bangui (—)—
Kaboro Africa/Bangui (—)—

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Cộng hòa Trung Phi

20 / 20
Thành phố ▲Thời gian
Baboua Africa/Bangui (—)—
Bangui Africa/Bangui (—)—
Bayanga Africa/Bangui (—)—
Bégoua Africa/Bangui (—)—
Bossembélé Africa/Bangui (—)—
Bossemtele I Africa/Bangui (—)—
Bozoum Africa/Bangui (—)—
Carnot Africa/Bangui (—)—
Ippy Africa/Bangui (—)—
Kaboro Africa/Bangui (—)—
Kembé Africa/Bangui (—)—
Kouango Africa/Bangui (—)—
Mbrés Africa/Bangui (—)—
Mobaye Africa/Bangui (—)—
Ndele Africa/Bangui (—)—
Nola Africa/Bangui (—)—
Ouanda Djallé Africa/Bangui (—)—
Ouango Africa/Bangui (—)—
Paoua Africa/Bangui (—)—
Zemio Africa/Bangui (—)—

Các quận và hạt của Tỉnh Ouham

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở Tỉnh Ouham?

Giờ địa phương hiện tại ở Tỉnh Ouham là —.

Tỉnh Ouham thuộc múi giờ nào?

Tỉnh Ouham sử dụng múi giờ Africa/Bangui.

Khi nào DST bắt đầu tại Tỉnh Ouham?

Tỉnh Ouham không áp dụng giờ mùa hè.

Khi nào DST kết thúc tại Tỉnh Ouham?

Tỉnh Ouham không áp dụng giờ mùa hè.

What country does Tỉnh Ouham belong to?

Tỉnh Ouham is a region of Cộng hòa Trung Phi.

What is the population of Tỉnh Ouham?

The population of Tỉnh Ouham is 369.220 people.

Các tên thay thế của Tỉnh Ouham là gì?

Tỉnh Ouham còn được gọi là: Ouham Prefecture, 우암주, Ouham, Ouham Bölgesi, Ouham Chiu, Prefectura Ouham, Préfecture de l’Ouham, Prefektura Ouham, Prefektur Ouham, prefettura di Ouham.

Thời gian hiện tại tại Tỉnh Ouham, Cộng hòa Trung Phi