Thời gian hiện tại tại Baruun-Urt, Mông Cổ

Cờ Mông Cổ

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Baruun-Urt, Sühbaatar Aymag, Mông Cổ, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Đồng hồ trực tuyến — Baruun-Urt, Mông Cổ

Đồng hồ trực tuyến — Baruun-Urt

Asia/Ulaanbaatar

Đồng hồ trực tuyến — Baruun-Urt

Baruun-Urt so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Baruun-Urt
--:--:--
Asia/Ulaanbaatar · UTC
Giờ của bạn
--:--:--
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Baruun-Urt Sáng sớm
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Có thể quá sớm
Hiện là --:-- tại Baruun-Urt, Sáng sớm.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Baruun-Urt
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Baruun-Urt
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Baruun-Urt Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Baruun-Urt
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Baruun-Urt

Mặt trời mọc và lặn tại Baruun-Urt

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 15 giờ 45 phút 31 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−53 giây
Longest day
21 tháng 6, 2026 — 15 giờ 51 phút 4 giây
Shortest day
22 tháng 12, 2026 — 8 giờ 33 phút 2 giây
Sun azimuth
↑ 54° NE ↓ 306° NW
Golden hour
04:38–05:24 / 19:36–20:23
Blue hour
03:59–04:14 / 20:47–21:02
Zodiac sign
Cự Giải

Mặt trăng

Pha: Trăng khuyết sau rằm

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Moon azimuth
↑ 120° ESE ↓ 251° WSW
Độ chiếu sáng
91%
Constellation
Bảo Bình
Tuổi
17.6 ng
Khoảng cách
398.538 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Baruun-Urt

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Baruun-Urt

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại Baruun-Urt, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
Asia/Ulaanbaatar

Giới thiệu về Baruun-Urt, Mông Cổ

46.6806, 113.2792

Bản đồ

Baruun-Urt là một trong các thành phố của Mông Cổ, nằm ở Châu Á. Dân số của Baruun-Urt là 18.190 người, chiếm khoảng ~0.6% tổng dân số của Mông Cổ.

Châu lục Châu Á
Quốc gia Mông Cổ
Thành phố Baruun-Urt
ISO MN / MNG
Dân số 18.190
TLD .mn
Tiền tệ MNT — Tugrik
Tọa độ 46.6806, 113.2792

Thời gian hiện tại tại các thành phố phổ biến của Mông Cổ

20 / 20
Thành phố Thời gian
Altai Asia/Hovd (—)
Arvayheer Asia/Ulaanbaatar (—)
Baruun-Urt Asia/Ulaanbaatar (—)
Bayanhongor Asia/Ulaanbaatar (—)
Bogd Asia/Ulaanbaatar (—)
Cecerleg Asia/Ulaanbaatar (—)
Choibalsan Asia/Ulaanbaatar (—)
Dalandzadgad Asia/Ulaanbaatar (—)
Darkhan Asia/Ulaanbaatar (—)
Dzüünharaa Asia/Ulaanbaatar (—)
Erdenet Asia/Ulaanbaatar (—)
Khovd Asia/Hovd (—)
Mörön Asia/Ulaanbaatar (—)
Nalayh Asia/Ulaanbaatar (—)
Ölgii Asia/Hovd (—)
Saynshand Asia/Ulaanbaatar (—)
Sühbaatar Asia/Ulaanbaatar (—)
Ulaangom Asia/Hovd (—)
Ulan Bator Asia/Ulaanbaatar (—)
Undurkhaan Asia/Ulaanbaatar (—)

Thời gian hiện tại tại các thành phố khác của Mông Cổ

3 / 3
Thành phố Thời gian
Darkhan Asia/Ulaanbaatar (—)
Erdenet Asia/Ulaanbaatar (—)
Ulan Bator Asia/Ulaanbaatar (—)

Câu hỏi thường gặp

Bây giờ là mấy giờ ở Baruun-Urt?

Giờ địa phương hiện tại tại Baruun-Urt được hiển thị trên đồng hồ ở trên.

Baruun-Urt thuộc múi giờ nào?

Baruun-Urt sử dụng múi giờ Asia/Ulaanbaatar.

Khi nào DST bắt đầu tại Baruun-Urt?

Ngày chuyển đổi DST được liệt kê trong phần Giờ mùa hè ở trên.

Khi nào DST kết thúc tại Baruun-Urt?

Ngày chuyển đổi DST được liệt kê trong phần Giờ mùa hè ở trên.

Các tên thay thế của Baruun-Urt là gì?

Baruun-Urt còn được gọi là: 바룬우르트, Barun Urtas, Baruun-Urt, Baruun Urta, Burunurt, Dzhapkhalanta-sharga, Dzhibkhalantu-Sharga, Jibhalanta Sharga Suma, Jibholantu Sharga sumu, Jibhulantu sharga, Sharga Sume, Барун Урт, Барун-Урт, Барууна-Өрт, Баруун-Урт, ბარუუნ-ურტი, بارون ارټ, بارون-یورت, باروون أورت, باروون-اورت, ባሩን-ኡርት, बरून-उर्त, বারুন-উর্ট, ਬਾਰੂਨ-ਉਰਤ, バルーン・ウルト, 西烏爾特.