Thời gian hiện tại tại Eagle Soaring Airport, Hoa Kỳ

Cờ Hoa Kỳ

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Eagle Soaring Airport, Hoa Kỳ, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

 

Đồng hồ trực tuyến — Eagle Soaring Airport

Đồng hồ trực tuyến — Eagle Soaring Airport

America/Denver

Đồng hồ trực tuyến — Eagle Soaring Airport

Eagle Soaring Airport so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Eagle Soaring Airport
00:00:00
America/Denver · UTC
Giờ của bạn
00:00:00
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Eagle Soaring Airport Giờ làm việc
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Thời điểm tốt để gọi
Hiện là 00:00 tại Eagle Soaring Airport, Giờ làm việc.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Eagle Soaring Airport
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Eagle Soaring Airport
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Eagle Soaring Airport Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Eagle Soaring Airport
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Sau 116 ngày — đồng hồ chuyển tiến 1 giờ
Chủ Nhật, 26 tháng 4, 1970 · 01:59 → 03:01 · Độ lệch mới: UTC−6

Mặt trời mọc và lặn tại Eagle Soaring Airport

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 13 giờ 19 phút 33 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
−150 giây
Ngày dài nhất
21 tháng 6, 2026 — 15 giờ 4 phút 19 giây
Ngày ngắn nhất
21 tháng 12, 2026 — 9 giờ 16 phút 31 giây
Góc phương vị mặt trời
↑ 76° ĐĐB ↓ 284° TTB
Giờ vàng
06:29–07:06 / 19:12–19:48
Giờ xanh
06:01–06:12 / 20:06–20:17
Cung hoàng đạo
Xử Nữ

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Góc phương vị mặt trăng
↑ 117° ĐĐN ↓ 253° TTN
Độ chiếu sáng
98%
Chòm sao
Bảo Bình
Tuổi
13.4 ng
Khoảng cách
395.502 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Eagle Soaring Airport

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Eagle Soaring Airport

Đang áp dụng — MDT

Lần đổi giờ tiếp theo tại Eagle Soaring Airport

Cần điều chỉnh sau 67 ngày nữa thêm 1 giờ lùi.

07:00

DST bắt đầu

Giờ mùa hè bắt đầu



09:00 10:00 (+1 giờ tiến)

DST kết thúc

Giờ tiêu chuẩn bắt đầu



08:00 07:00 (−1 giờ lùi)

Bản đồ Eagle Soaring Airport

40.5051, -106.9487

Bản đồ
Châu lục Bắc Mỹ
Quốc gia Hoa Kỳ
Địa điểm Eagle Soaring Airport
ISO US
Dân số 0
Tọa độ 40.5051, -106.9487

Sân bay gần Eagle Soaring Airport

Thành phố gần Eagle Soaring Airport

Sân bay

Câu hỏi thường gặp

Eagle Soaring Airport ở đâu?

Eagle Soaring Airport nằm ở Hoa Kỳ tại tọa độ 40.5051, -106.9487.

Eagle Soaring Airport thuộc quốc gia nào?

Eagle Soaring Airport ở Hoa Kỳ.

Giờ địa phương tại Eagle Soaring Airport là mấy giờ?

Giờ địa phương hiện tại tại Eagle Soaring Airport được hiển thị trên đồng hồ ở trên.

Múi giờ nào được sử dụng tại Eagle Soaring Airport?

Eagle Soaring Airport sử dụng múi giờ America/Denver.

Tọa độ của Eagle Soaring Airport là gì?

Tọa độ của Eagle Soaring Airport là 40.5051, -106.9487.

Những thành phố nào gần Eagle Soaring Airport?

Các thành phố gần Eagle Soaring Airport gồm: Steamboat II, Milner, McGregor, Mystic, Mad Creek.

Có sân bay nào khác gần Eagle Soaring Airport không?

Có, các sân bay gần Eagle Soaring Airport gồm: Eagle Soaring Airport, Steamboat Springs-Bob Adams Field Stolport, Mesa 1 Airport, Mount Werner Heliport, Lucky L Ranch Airport.

Hôm nay mặt trời mọc và lặn lúc mấy giờ tại Eagle Soaring Airport?

Thời gian mặt trời mọc và lặn cho Eagle Soaring Airport được hiển thị trong phần Mặt trời & Mặt trăng ở trên.