Thời gian hiện tại tại Capitan Concha, Peru

Cờ Peru

Kiểm tra giờ địa phương hiện tại tại Capitan Concha, Peru, bao gồm múi giờ, thông tin giờ mùa hè và chi tiết chênh lệch thời gian.

Đồng hồ trực tuyến — Capitan Concha

Đồng hồ trực tuyến — Capitan Concha

America/Lima

Đồng hồ trực tuyến — Capitan Concha

Capitan Concha so với giờ của bạn

Độ tin cậy trung bình
Capitan Concha
--:--:--
America/Lima · UTC
Giờ của bạn
--:--:--
Đang phát hiện...
Chênh lệch
Quan hệ ngày
Trạng thái tại Capitan Concha Buổi tối
Vị trí được phát hiện của bạn Chỉ múi giờ
Nguồn phát hiện Browser timezone
Múi giờ trình duyệt được dùng. Vị trí không hiển thị vì vị trí IP/Cloudflare không khả dụng.

Lập kế hoạch cuộc gọi hoặc cuộc họp

Đồng
Có thể phù hợp
Hiện là --:-- tại Capitan Concha, Buổi tối.
Trùng giờ làm việc Không trùng
Giờ làm việc của Capitan Concha
Giờ làm việc của bạn
00 04 08 12 16 20
Capitan Concha
Giờ làm việc của bạn
Khoảng trùng
Giờ làm việc của Capitan Concha Giờ làm việc của bạn Thời gian làm việc chung Thời gian hiện tại
Khoảng trùng
Không trùng
Tốt nhất tại Capitan Concha
Không có khung giờ chung
Tốt nhất cho bạn
Không có khung giờ chung
Chuyển đổi thời gian An toàn theo DST cho ngày đã chọn
Chọn ngày và giờ.
Không tìm thấy lần đổi giờ sắp tới cho Capitan Concha

Mặt trời mọc và lặn tại Capitan Concha

Mặt trời mọc / Mặt trời lặn

Độ dài ban ngày: 11 giờ 49 phút 25 giây

Mặt trời mọc
Mặt trời lặn
Trưa mặt trời
Chạng vạng dân dụng
Chạng vạng hàng hải
Thay đổi độ dài ban ngày
+2 giây
Longest day
21 tháng 12, 2026 — 12 giờ 25 phút 38 giây
Shortest day
21 tháng 6, 2026 — 11 giờ 49 phút 16 giây
Sun azimuth
↑ 67° ENE ↓ 293° WNW
Golden hour
06:31–07:01 / 17:50–18:20
Blue hour
06:08–06:17 / 18:34–18:43
Zodiac sign
Cự Giải

Mặt trăng

Pha: Trăng tròn

Mặt trăng mọc
Mặt trăng lặn
Moon azimuth
↑ 117° ESE ↓ 242° WSW
Độ chiếu sáng
98%
Constellation
Nhân Mã
Tuổi
13.6 ng
Khoảng cách
406.195 km
Trăng non tiếp theo
Trăng tròn tiếp theo
Thượng huyền tiếp theo
Hạ huyền tiếp theo

Giờ mùa hè tại Capitan Concha

Giờ mùa hè

Giờ mùa hè tại Capitan Concha

Không áp dụng

Độ lệch UTC

Độ lệch UTC trong suốt năm

Tại Capitan Concha, giờ mùa hè không được áp dụng. Đồng hồ giữ cùng chế độ quanh năm.

Giờ mùa hè
Không áp dụng
Thay đổi đồng hồ
Đồng hồ giữ nguyên
Múi giờ được sử dụng
America/Lima

Bản đồ Capitan Concha

-5.2045, -80.6158

Bản đồ
Châu lục Nam Mỹ
Quốc gia Peru
Địa điểm Capitan Concha
ISO PE / PER
Dân số 0
TLD .pe
Tiền tệ PEN — Sol
Tọa độ -5.2045, -80.6158

Sân bay gần Capitan Concha

Thành phố gần Capitan Concha

Sân bay

Câu hỏi thường gặp

Capitan Concha ở đâu?

Capitan Concha nằm ở Peru tại tọa độ -5.2045, -80.6158.

Capitan Concha thuộc quốc gia nào?

Capitan Concha ở Peru.

Giờ địa phương tại Capitan Concha là mấy giờ?

Giờ địa phương hiện tại tại Capitan Concha được hiển thị trên đồng hồ ở trên.

Múi giờ nào được sử dụng tại Capitan Concha?

Capitan Concha sử dụng múi giờ America/Lima.

Tọa độ của Capitan Concha là gì?

Tọa độ của Capitan Concha là -5.2045, -80.6158.

Những thành phố nào gần Capitan Concha?

Các thành phố gần Capitan Concha gồm: Las Monteros, San Juan de More, Castilla, Coscomba, Monteverde.

Có sân bay nào khác gần Capitan Concha không?

Có, các sân bay gần Capitan Concha gồm: Capitan Concha, Piura International Airport, Simbila, San Pablo, Hacienda Santa Filomena.

Hôm nay mặt trời mọc và lặn lúc mấy giờ tại Capitan Concha?

Thời gian mặt trời mọc và lặn cho Capitan Concha được hiển thị trong phần Mặt trời & Mặt trăng ở trên.